Kính chào quý khách Trang chủ | Tìm kiếm | Chủ đề mới | Thành viên | Đăng nhập | Đăng ký

Xin một số tài liệu văn bản quy phạm pháp luật Tùy chọn
kimdongbinh
Đã gửi: Thursday, May 22, 2014 8:24:57 PM
Xếp hạng: Newbie
Nhóm: Member

Đã gia nhập: 5/22/2014
Tin bài: -1
Điểm: 9
Chào admin
Hiện em là sinh viên năm 3 của Trường ĐH Cần Thơ, em đang trong quá trình làm luận văn với đề tài nghiên cứu là " Quản lý và Sử dụng đất nghĩa trang, nghĩa địa của Tỉnh Hậu Giang. Em đang rất cần những quy định có liên quan đến đề tài để nghiên cứu, do em không thể tìm thấy những tài liệu ấy trên google nên Ad có thể cung cấp cho em một số tài liệu quy định về vấn đề nghĩa trang, nghĩa địa được không.
Em cám ơn Ad rất nhiều !
admin
Đã gửi: Saturday, May 24, 2014 2:45:53 PM
Xếp hạng: Administration
Nhóm: Administration

Đã gia nhập: 4/17/2012
Tin bài: 8
Điểm: -1,642
Chao ban, cau hoi cua ban se duoc ban quan tri dien dan chuyen den co quan chuyen mon trực tiếp tra lời ban, hy vong ban sớm nhan duoc tai lieu huu ich cho de tai cua minh!
thaohjt3ch
Đã gửi: Thursday, August 21, 2014 9:45:11 AM
Xếp hạng: Newbie
Nhóm: Member

Đã gia nhập: 8/11/2014
Tin bài: 1
Điểm: 12
kimdongbinh đã viết:
Chào admin
Hiện em là sinh viên năm 3 của Trường ĐH Cần Thơ, em đang trong quá trình làm luận văn với đề tài nghiên cứu là " Quản lý và Sử dụng đất nghĩa trang, nghĩa địa của Tỉnh Hậu Giang. Em đang rất cần những quy định có liên quan đến đề tài để nghiên cứu, do em không thể tìm thấy những tài liệu ấy trên google nên Ad có thể cung cấp cho em một số tài liệu quy định về vấn đề nghĩa trang, nghĩa địa được không.
Em cám ơn Ad rất nhiều !

Chào Bạn,
Không phải cái gì cũng có trên Google, về sử dụng đất rất dàn trải. Cái này theo mình thì bên Tài Nguyên, Môi trường quản lý. Nhưng để xin văn bản tài liệu thì có lẽ khó có ai có thời gian đi scan rồi gửi cho bạn. Mình hay mua sách về chính sách, thuế, luật, mình thấy hiệu sách khả năng là có tài liệu liên quan, khi tìm được từ khóa rồi, ví dụ: Thông tư, nghị định số.... rồi tìm các bạn dự thảo, sửa đổi thêm sau.
Thân

Nhà cung cấp thiết bị công nghiệp, thiết bị giám sát, đo lường và tự đồng hóa.
Hệ thống bán hàng: TESIN VIỆT NAM, Máy đo khíThiết bị đo mức
Người dùng đang xem chủ đề này
Guest

Chuyển đến